
Hyperbaric Oxygen Chamber uDR C3W
Salon Akwatin Oxygen na mutum ɗaya ko Salon Akwatin Oxygen na tattalin arziki na mutum biyu
Ƙayyadaddun bayanai
Game da Cabin: | |
Sunan Samfura: | Farashin C3W |
Tsarin Gudanarwa: | In-cabin touch allon UI |
Kayan Gida: | Abun haɗakar ƙarfe mai Layer Layer biyu + kayan ado mai laushi na ciki |
Kayan Kofa: | Gilashin kariya na musamman |
Girman gidan: | 2200mm(L)*1200mm(W)*1900mm(H) |
Tsarin gida: | Kamar yadda lissafin da ke ƙasa |
Yawatsa oxygen maida hankali oxygen tsarki: | kusan 96% |
Matsin aiki a cikin gida: | 100-250KPa daidaitacce |
Hayaniyar aiki: | 30db ku |
Zazzabi a cikin gidan: | Yanayin zafin jiki + 3 ° C (ba tare da kwandishan ba) |
Kayayyakin Tsaro: | Bawul ɗin aminci na hannu, bawul ɗin aminci ta atomatik |
Yankin bene: | 2.64 |
Nauyin gidan: | 1060 kg |
Matsin ƙasa: | 401.5kg/㎡ |
Game da Tsarin Samar da Oxygen: | |
Samfura: | uMR O7+ |
Girma: | H902*L520*W570mm |
Tsarin Gudanarwa: | Ikon allon taɓawa |
Tushen wutan lantarki: | AC 100V-240V 50/60Hz |
Ƙarfi: | 800W |
Oxygen Bututu Diamita: | 8 mm ku |
Diamita Bututun Iska: | 12 mm ku |
Oxygen kwarara: | 10 l/min |
Matsakaicin kwararar iska: | 220 l/min |
Matsin lamba mafi girma: | 130KPA/150KPA/200KPA/250KPA |
Oxygen Tsabta: | 96% ± 3% |
Tsarin Oxygen: | iska tace (PSA) |
Kwamfuta: | Tsarin isar da kwampreso marar mai |
Surutu: | ≤45db |
Bidiyo
Hyperbaric Oxygen Chamber Aikin HBOT Farfaji:
1. Inganta jini oxygen abun ciki da jini oxygen yadawa;
2. Ƙarfafa jini da faɗaɗa tasoshin jini;
3. Samar da iskar oxygen zuwa ƙwayoyin fata a ko'ina cikin jiki, gyara ƙwayoyin da suka lalace, jinkirta tsufa, da yaki da tsufa;
4. Haɓaka ikon sarrafa kai da inganta garkuwar jiki;
5. Inganta ingancin barci, haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya, inganta yanayin tunani;
6. Da sauri sauƙaƙe tashin hankali na tsoka da ciwon da ke haifar da motsa jiki mai tsanani;
7. Anti-gajiya, yadda ya kamata hanzarta metabolism na gajiya abubuwa;
8. Spectral antibacterial, hana girma da haifuwa na kwayoyin cuta, musamman kwayoyin anaerobic;
9. Inganta fitar da iskar gas da abubuwa masu cutarwa, kamar gas, barasa, nicotine, da sauransu;
Siffofin:
1). Wurin ciki yana da fili ba tare da jin zalunci ba, dace da masu amfani da claustrophobic.
2) . Gidan yana da ƙarfi kuma ana iya yin ado bisa ga abubuwan da kuke so.
2) . Tsarin Intanet don sadarwa ta hanyoyi biyu.
3) . Tsarin sarrafa iska ta atomatik, an rufe ƙofar ta matsa lamba.
4) . Tsarin sarrafawa yana haɗuwa da kwampreso na iska, iskar oxygen.
5) . Matakan tsaro: Tare da bawul ɗin aminci na Manual da bawul ɗin aminci ta atomatik,
5) . Yana ba da 96% ± 3% oxygen a ƙarƙashin matsin lamba ta hanyar lasifikan oxygen / abin rufe fuska.
8) . Amintaccen abu da muhalli: kariya Bakin Karfe Material.
9) . ODM & OEM: Keɓance launi don buƙatu daban-daban.
Abubuwan da kuke buƙatar sani don ƙirar uDR C3W:
uDR C3W Girman Cabin: 2200mm(L)*1200mm(W)*1900mm(H)
Girman ƙofar: 470mm (Nisa) * 1370mm (tsawo)
Domin uDR C3W, mun dace da 10L oxygen concentrator uMR O7+, yana da ciki kula da dakin kuma duk bayanai Turanci ne.
Ma'aunin iskar oxygen ɗin mu na hyperbaric shine haɗuwa da kwampreso na iska da kuma iskar oxygen. Tsabtace iskar oxygen na mai maida hankali shine kusan 96%.
Bayan watsawa a cikin ɗakin, iskar oxygen yana kusan 26% wanda ya fi yawan iskar oxygen a cikin iska. Amma idan har yanzu kuna son mafi girman tsabtar iskar oxygen, mai amfani zai iya sanya abin rufe fuska don shakar iskar oxygen kai tsaye.
Irin wannan ɗakin hyperbaric ɗakin yana da girma ko ƙarami. Muna karɓar girman al'ada.
Yana da matukar dacewa ga claustrophobic, ƙofar gilashi yana ba da damar mai amfani da ciki don ganin waje kuma ya ba da damar likita ya lura da halayen marasa lafiya. Cabin hyperbaric ɗakin yana da sauƙi ga majiyyaci don karɓar maganin oxygen.Wasu abokan ciniki suna sha'awar yadda za su hada ɗakin, suna damuwa game da shi.
Don salon salon salon hyperbaric, muna da bidiyo don koya muku yadda ake haɗa shi mataki-mataki. Da fatan za a danna tasharmu ta Youtube:https://www.youtube.com/@oxygensupplycenter
Muna ba da littafin koyarwa, kuma. Duk wata tambaya lokacin da kuka haɗa ɗakin, kuna iya tuntuɓar mu. Don haka don Allah kar a damu da shi.
Don uDR C3W, za mu dace da gado mai dadi guda ɗaya, intercom na wayar tarho guda ɗaya wanda ke ba da damar mutumin waje yayi magana da mutum na ciki.
Sauran na'urorin haɗi kamar kwalabe humidification, oxygen mask, tsotsa hanci an miƙa.
Yawancin lokaci farashin da muka ambata ciki har da ɗakin ɗakin, oxygen concentrator da duk kayan da ke yin ɗakin ɗakin yana aiki da kyau.Idan kana da asibiti ko dakin motsa jiki kuma kana so ka inganta kwarewar abokin ciniki don maganin oxygen, akwai zaɓuɓɓuka masu yawa a gare ku kamar iska. kwandishana ko TV ko lasifika. Zai sami ƙarin farashi don irin waɗannan samfuran kayan aikin DC.
Lura cewa kar a yi amfani da kayan aikin AC a cikin ɗakin, ko zai haifar da gobara!
Duk na'urar sanyaya iska da TV da muka ambata kayan aikin DC ne.
*Mene ne banbanci tsakanin na'urar sanyaya iska ta gida da na'urar sanyaya ruwan mu?
1. Na'urar kwandishan mu tana da sanyi ta hanyar tururin ruwa, baya amfani da kwamfurori masu dauke da CFC, babu haɗarin zubar da iskar gas mai guba.
2. Na'urar kwandishan mu shine kayan aikin DC.
3. Na'urar sanyaya ruwa mai sanyaya ruwa yana da aminci, yanayin muhalli da ceton makamashi. Idan ka sayi kwandishan mai sanyaya ruwa / mai sanyaya ko TV ko duk wani kayan aiki na DC daga kamfaninmu, zamu iya dacewa da tsarin samar da wutar lantarki na DC kyauta.Mafi kyawun hanyar jigilar kaya shine ta teku / jirgin ƙasa wanda ke buƙatar watanni 1-2. Da fatan za a ba mu adireshin ku da lambar akwatin gidan waya, sannan za mu iya bincika ingantaccen farashin jigilar kaya.
Muna karɓar tambarin al'ada sabis a ɗakin, za ku iya tsara tambarin ku don gina alamar ku.
Da fatan za a tuntuɓe mu don farashi don tambarin al'ada. Girman al'ada don ɗakin ɗakin kuma yana da karɓa, tuntube mu don tattauna ƙarin cikakkun bayanai.
Hoto







